Þrátt fyrir að engin körfubolti sé spilaður þessa dagana á Íslandi eru lið í efstu deildum að safna liði og styrk fyrir komandi átök. Nokkur félagaskipti hafa átt sér stað auk þess sem liðin hafa verið að semja við erlenda leikmenn.

Fyrsta deild karla hefst á ný 25. september næstkomandi og eru liðin á fullu að safna liði og undirbúa sig fyrir komandi leiktíð. Síðustu leiktið lauk seinna en vanalega vegna heimsfaraldursins og því er þetta “silly season” styttra en venjulega.

Nokkur félagaskipti hafa þegar átt sér stað og eru fleiri líkleg á næstunni. Í þessari frétt fylgjumst við með tilfærslum leikmanna milli félaga og verður uppfærð um leið.

Vantar einhvern á listann? Sendu okkur þá línu á karfan@karfan.is

Listi yfir öll félagaskipti sumarsins í 1. deild karla er hér að neðan:

Höttur

Komnir:

Einar Árni Jóhannsson frá Njarðvík (Þjálfari)

Adam Eiður Ásgeirsson frá Njarðvík

Artuto Fernandex frá Gijon (Spánn)

Tim Guers frá Thang Long Warriors (Víetnam)

Michael Mallory til Anorthosis (Kýpur)

Jóhann Gunnar Einarsson frá Njarðvík

Farnir:

Sigurður Gunnar Þorsteinsson til Tindastóls

Eysteinn Bjarni Ævarsson til Álftanes

Dino Stipcic til Álftanes

Bóas Jakobsson til Vals

Endursamið:

David Guardia

Haukar

Komnir:

Orri Gunnarsson frá Stjörnunni

Alex Rafn Guðlaugsson frá Breiðablik

Deion Bute frá Juaristi ISB (Spánn)

Jose Medina frá Hamri

Haukur Óskarsson til baka úr pásu

Paul Anthony Jones frá Stjörnunni

Kristján Leifur Sverrisson frá Breiðablik

Gabríel Sindri Möller frá Breiðablik

Finnur Atli Magnússon frá Val

Farnir:

Breki Gylfason til ÍR

Hansel Atencia til Titanes (Kólumbía)

Brian Fitzpatrick til Odessa (Úkraína)

Ágúst Goði Kjartansson til Paderborn (Þýskaland)

Yngva Freyr Óskarsson til Hrunamanna

Endursamið:

Emil Barja

Hamar

Komnir:

Kristijan Vladovic frá Selfoss

Rui Costa frá Vitória SC (þjálfari)

Bjarki Friðgeirsson frá Selfossi

Farnir:

Michael Philips til Swiss Central (Sviss)

Steinar Snær Guðmundsson til Álftanes

Ragnar Jósef Ragnarsson til Álftanes

Jose Medina til Hauka

Máté Dalmay til Hauka (þjálfari)

Eyþór Bárðarson til Tindastóls

Óli Gunnar Gestsson til Selfoss

Endursamið:

Arnar Dagur Daðason

Sigurður Dagur Hjaltason

Daníel Sigmar Kristjánsson

Haukur Davíðsson

Maciek Klimaszewski

Ragnar Magni Sigurjónsson

Sindri

Komnir:

Gabriel Adersteg frá Vestra

Ismael Herrero Gonzalez frá Zentro San Jorge (Spánn)

Ivan Delgado frá BBC Etzella Ettelbruck (Lúxemborg)

Simun Kovac frá Speyer (Þýskaland)

Israel Martin frá Haukum (Þjálfari)

Detrek Browning frá NB Queluz (Portúgal)

Patrick Simon frá Lucenec (Slóvakía)

Farnir:

Gerard Blat til Albacete (Spánn)

Ignas Dauksys til Silales Lusis (Litháen)

Haris Genjac til Vigor Hesperia (Ítalía)

Gerald Robinson til Selfoss

Pedro Garcia Rosado (þjálfari)

Arnþór Fjalarson hættur

Endursamið:

Álftanes

Komnir:

Friðrik Anton Jónsson frá Stjörnunni

Eysteinn Bjarni Ævarsson frá Hetti

Dino Stipcic frá Hetti

Steinar Snær Guðmundsson frá Hamri

Ragnar Jósef Ragnarsson frá Hamri

Kristján Örn Ómarsson frá Skallagrím

Ásmundur Hrafn Magnússon frá KV

Pálmi Þórsson frá Tindastól

Farnir:

Róbert Sigurðsson til ÍR

Þorsteinn Finnbogason

Vilhjálmur Kári Jensson

Endursamið:

Skallagrímur

Komnir:

Elijh Bailey frá Urartu (Armenía)

Arnar Smári Bjarnason frá Vestra

Deividas Mockaitis frá Raisan Pas Pielagos (Spánn)

Farnir:

Kristján Örn Ómarsson til Álftanes

Gunnar Örn Ómarsson til Ármanns

Kristófer Már Gíslason til Ármanns

Guðbjartur Máni Gíslason til Ármanns

Endursamið:

Ólafur Þorri Sigurjónsson

Marínó Þór Pálmason

Alexander Jón Finnsson

Almar Örn Björnsson

Benedikt Lárusson

Davíð Guðmundsson

Fjölnir

Komnir:

Mirza Saralilja frá Stjörnunni

Dwayne Ross Foreman Jr. frá Lusitania (Portúgal)

Farnir:

Dawid Einar Karlsson í Snæfell

Endursamið:

Viktor Máni Steffensen

Rafn Kristján Kristjánsson

Selfoss

Komnir:

Trevon Evans frá Crailsheim (Þýskaland)

Arnar Geir Líndal frá Chadron State Collage (USA)

Gerald Robinson frá Sindra

Gasper Rojko frá Postojna (Slóvenía

Vito Smojver frá Króatíu

Ísar Freyr Jónasson frá KR

Óli Gunnar Gestsson frá Hamri

Styrmir Jónasson frá ÍA

Þorgrímur Starri Halldórsson frá KR

Gabríel Douane Boama frá ÍR

Farnir:

Sveinn Búi Birgisson til Vals

Darryl Palmer til Shreveport (USA)

Aljaz Vidmar til Howard (USA)

Gunnar Steinþórsson til St. Cloud State Huskies (USA)

Kristijan Vladovic til Hamars

Tyreese Stanley Hudson til Bretlands

Gregory Tchernev-Rowland til Þýskalands

Arnór Bjarki Eyþórsson til Toledo (USA)

Kennedy Clement Aigbogun til Real Betis (Spánn)

Owen Scott Young til Bretlands

Bjarki Friðgeirsson til Hamars

Endursamið:

Hrunamenn

Komnir:

Kent Hanson frá Aktobe (Kasakstan)

Clayton Ladine frá Sorgues BC (Frakkland)

Yngva Freyr Óskarsson frá Haukum

Farnir:

Halldór Fjalar Helgason til Ármanns

Endursamið:

Karlo Lebo

Dagur Úlfarsson

Kristófer Tjörvi Einarsson

Eyþór Orri Árnason

Hringur Karlsson

Páll Magnús Unnsteinsson

Orri Ellertsson

Aron Ernir Ragnarsson

Þórmundur Smári Hilmarsson

Óðinn Freyr Árnason