Lokahóf Keflavíkur fór fram í gær þar sem nokkrir leikmenn meistaraflokka félagsins voru verðlaunaðir. Karlalið þeirra fór út í undanúrslitum eftir einvígi við nýkrýnda Íslandsmeistara KR. Kvennalið þeirra fór hinsvegar alla leið og vann bæði Íslands og bikarmeistaratitil þetta tímabilið. Eftir úrslitaleik gegn Skallagrím í bikarúrslitum og svo unnu þær Snæfell, ríkjandi meistara síðustu þriggja ára, í lokaúrslitum 3-1. Eini titillinn sem að Keflavík missti af í vetur var deildarmeistaratitillinn, en honum töpuðu þær á innbyrðisviðureignum gegn Snæfell (liðin jöfn að stigum) 3-1.

 

 

 

Það var því við hæfi að Keflvík setti byrjunarlið kvennaliðs síns allt í úrvalslið félagsins. Venjan hefur verið sú að velja þá 5 bestu af hvoru kyni í þetta lið, en þetta er í fyrsta skipti sem annað liðið á alla fulltrúa. Þær Salbjörg Ragna Sævarsdóttir, Emelía Ósk Gunnarsdóttir, Thelma Dís Ágústsdóttir, Ariana Moorer og Erna Hákonardóttir mynda úrvalslið Keflavíkur þetta árið. 

 

Annars voru verðlaun sem hér segir:

 

Meistaraflokkur kvenna

Besti leikmaður: Emelía Ósk Gunnarsdóttir

Mikilvægasti leikmaður: Thelma Dís Ágústsdóttir

Besti varnarmaður: Salbjörg Ragna Sævarsdóttir

Mestu framfarir: Birna Valgerður Benónýsdóttir

 

 

Meistaraflokkur karla

Besti leikmaður: Hörður Axel Vilhjálmsson

Mikilvægasti leikmaður: Guðmundur Jónsson

Besti varnarmaður: Reggie Dupree

Mestu framfarir: Magnús Már Traustason

 

 

 

Unglingaflokkur karla

Besti leikmaður: Magnús Már Traustason

Mestu framfarir: Arnór Ingi Ingvason

 

Unglingaflokkur kvenna

Þar sem tímabil þeirra stendur enn, er ekki búið að veita verðlaun fyrir þann flokk. Það verður gert eftir að þær ljúka leik.